Choose a Store

Please choose the store you wish to visit.

Default

VSTARCAM C63S 2MP. 1080P OUTDOOR มุมมองกว้างกว่ากล้องธรรมดา 2 เท่า

VSTARCAM C63S 2MP. 1080P OUTDOOR มุมมองกว้างกว่ากล้องธรรมดา 2 เท่า

Product Code: มีของ+ส่งEMS ฟรี
Availability: In Stock
Price: 1,499 บาท

VSTARCAM C63S 2MP. 1080P OUTDOOR มุมมองกว้างกว่ากล้องธรรมดา 2 เท่า

 

VStarcam C63S 2MP. 1080P Outdoor IP Camera
กล้องวงจรปิดแบบติดตั้งภายนอกไร้สาย ความละเอียดสูง Full-HD 1080P ( 2 ล้านพิกเซล ) 
มาตรฐานกันน้ำ IP66(กันฝุ่น กันลม กันฝน) ติดตั้งง่าย รวดเร็ว มีความแข็งแรงสูง
ใช้อินฟราเรดแบบ Dual Filter,IR-Cut,3pcs 850nm SMD IR LED,IR irradiation distance:10m
ใช้เวลาติดตั้งน้อยมากภายใน 1-2 นาทีเท่านั้น รองรับเมมโมรี่คลาส 10 สูงถึง 128GB 
สามารถดูออนไลน์ หรือ ดูย้อนหลัง ได้ผ่านมือถือ มีแอพพลิเคชั่นที่ใช้งาน ทั้งบน iOS , Android , Computer เมื่อต้องการอัดเป็นระยะเวลานาน 
สามารถใช้รวมกับเครื่องอัดวีดีโอ NVS-K200 , N800 , N160 หรือเครื่องบันทึกที่รองรับ ONVIF ได้ทุกรุ่นได้อีกด้วย 
เลนส์พิเศษมุมมองกว้างกว่ากล้องธรรมดาถึง 2 เท่า

System

Operation system

Embedded Linux OS

Online visitor

Support 4 visitors at the same time

Image Capture

Image sensor

1/2.9inch 1080p Progressive Scan CMOS

Minimum Illumination

0.5Lux(Color mode),0.1Lux(B&W mode)

Lens

2.4mm F2.4

View Angle

180°(horizontal)

Night vision

Dual Filter,IR-Cut,3pcs 850nm SMD IR LED,

IR irradiation distance:10m

Video

Encode format

H.264 main profile levels:4.0/Motion-JPEG

Three Stream

Main Stream:1080p(1920X1080) 15fps

Sub Stream:360p(640X360) 15fps

Third Stream:180p(320X180) 10fps

Bit Rate

128~4096kbps

Maximum frame rate

15fps

Image adjustment

Contrast、Brightness、Saturation、Hue

Audio

Input

Built-in -38 dB microphone

Output

Built-in speaker(8Ω1W)

Sampling frequency / width

8KHz/16bit

Compression standard

ADPCM/32kbps

Network

Ethernet

10Base-T / 100Base-TX, RJ45 connector

Protocols

TCP/IP,HTTP,TCP,UDP,DHCP,DNS,NTP,RTSP,P2P etc

Wireless LAN

IEEE802.11b/g/n

Wireless LAN Frequency

2.4~ 2.4835GHz

Wireless LAN security

64/128-bit WEP/WPA-PSK /WPA2-PSK data encryption

Pan-tilt

N/A

N/A

Memory

Socket

TF Push-push socket,Maximum support 128GB

Alarm

Alarm Trigger

Motion detection

Physical

Environmental

Rated voltage

DC 12V±5%

Power consumption

Related power:1.68W(IR LED on), Maximum:6.96W(Pan&Tilt on)

Operating condition

Temperature:-10~50℃,humidity:<90%

Weight

Gross:365g(Note: in kind prevail)

Package size

TBD mm(L×W×H) 

 

VstarcamC63s_6.jpg

VstarcamC63s_box.jpg

VstarcamC63s_4.jpg

payments
Powered By OpenCart
http://www.zeedspyshop.net © 2019 | Design by: FocusThemes